Forum Thiên Long
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum Thiên Long

Thiên Long - Jx

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Vấn đề về Cái Bang . mong ADMIN vào xem

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
tuancaibe01

Vấn đề về Cái Bang . mong ADMIN vào xem Empty
Bài gửiTiêu đề: Vấn đề về Cái Bang . mong ADMIN vào xem   Vấn đề về Cái Bang . mong ADMIN vào xem EmptyWed May 29, 2013 4:47 pm

Sau khi ADMIN fix dame cua CBR , thì lực tay đã giam đi gần 3/4 lực tay lúc chưa fix . Một phái nội công không có skill bắt khi pk, lực tay giảm quá nhiều, giờ CBR coi như là phế vât đối với các phái khác( ngoại trừ một số bác TL tăng max dame). Còn CBB sau khi lực tay giảm đi hơn 1k + với việc khi đi tk đánh người không dính băng sát+ tỉ lệ hay mis thì giờ CBB chẳng là gì so với các phái khác ( ngoại trừ các bác TL). Vấn đề này đã làm những ai từng chơi CB từ lúc sv open , giờ đã phải bỏ và chuyển sang phái khác. Mong ADMIN xem lại vấn đề này để ae chơi CB không còn bị thiệt thòi. Crying or Very sad
mod_longhiep

mod_longhiep

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề về Cái Bang . mong ADMIN vào xem   Vấn đề về Cái Bang . mong ADMIN vào xem EmptyThu May 30, 2013 7:19 am

để cho sự cân bằng game,nên BTQ phải làm vậy bạn à.chứ sv chỉ toàn CB thì còn gì là hay nữa,phải có cân bằng hệ này kị hệ khác,chứ đòi CB bá đạo việc này không thể nào.giờ dame các phái rất chuẩn rồi bạn à .
Administrator
Tổng Tư Lệnh
Tổng Tư Lệnh
Administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề về Cái Bang . mong ADMIN vào xem   Vấn đề về Cái Bang . mong ADMIN vào xem EmptyThu May 30, 2013 8:34 pm

bây giờ cái bang vẫn là 1 nỗi kin hoàng của sever. các bạn cứ ý kiến mãi .

toàn muốn mình bá đạo
https://forum-thienlong.forumvi.com
ĂnMày3Lăng
Binh Bẹt
Binh Bẹt
ĂnMày3Lăng

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề về Cái Bang . mong ADMIN vào xem   Vấn đề về Cái Bang . mong ADMIN vào xem EmptyFri May 31, 2013 12:56 am

2 bỗng nằm!
có lúc 1 bỗng! ^^
muốn j nữa? lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Vấn đề về Cái Bang . mong ADMIN vào xem   Vấn đề về Cái Bang . mong ADMIN vào xem Empty

Vấn đề về Cái Bang . mong ADMIN vào xem
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thân gửi Admin !
» Admin oi vao xem nhe
» Admin or MOd vào xem rồi gửi lời cho admin nhé!!!
» Thân mời anh em vào bang FairyTail
» Bang Thần Long ( ko phân biệt cùi mía hay vip )